Je una uume mdogo  na huwezi kufanya mapenzi kwa muda mrefu?
Usisubiri mpaka umpoteze mke au rafiki wako wa kike  
Uume mdogo na kumwaga mapema kumenifanya nikose hamu ya kufanya mapenzi kwa zaidi ya miaka 3…  
Lakini huwezi amini jinsi suluhisho rahisi limenisaidia, imesaidia wanaume wengine wengi pia.
(Soma hadithi yangu ya kweli ili kujua zaidi)
Discover jinsi mfanyakazi wa benki mwenye miaka 32 alivyofanikiwa kuongeza ukubwa wa uume wake kutoka inchi 3.7 mpaka 6.4 kwa muda wa wiki tatu tuu na pia aliweza kuongeza uwezo wa kufanya mapenzi kutoka dakika 2 mpaka zaidi ya dakika 28. 
Kinachoweza kuwa cha kufedhehesha zaidi kuliko sura ya kufadhaika unayoona machoni pa mwanamke wako baada ya kufanya ngono, kwa sababu tu huwezi kumridhisha.
 
Inakufanya uonekane kama "mtu duni" machoni pake.
Atakuwa akizingatia ni aina gani ya maisha duni ambayo angeweza kuvumilia nanyi.
Na, atakuwa akitamani kwa siri kwa mwanaume wa KWELI aliye na uume mkubwa ambao unaweza kudumu kwa muda mrefu na kufanya vizuri zaidi.
 
Ni huruma, lakini…
Wanaume wengi wanateseka kimya kimya!
 
Kwa kweli, kutokana na takwimu mtandaoni, Zaidi ya asilimia 62.7 ya wanaume wana tatizo la uume mdogo, kumwaga haraka na uume kukosa nguvu. Haishangazi kila wakati ni ukosefu wa usalama, kukosa furaha… na hofu.
 
Kuogopa kuwa wapenzi wao wanaweza kuwaacha na kwenda kwa wanaume wengine ambao wanauwezo wa kufanya ngono bora ...
Na isipokuwa ukifanya jambo fulani juu yake
 
 Mbaya zaidi inaweza kutokea, hivi karibuni
 
Samahani, hata kama una pesa nyingi kama Mohammed Dewji, haijalishi!
Nina uhakika umeshawahi kusikia kuhusu wake wa matajiri wanaosaliti ndoa zao.

Mbaya zaidi, baadhi yao wanalipa pesa nyingi kwa wavulana
 
Mbaya zaidi, baadhi yao wanalipa pesa nyingi kwa wavulana wadogo au hata walinzi wao ili kuwaridhisha. Hiyo ni fedhea kubwa mbele ya mwanaume yeyote.
 
Mbaya zaidi, wengine wao hulipa pesa nyingi kwa wavulana wadogo au hata walinzi wao ili kuwaridhisha.
Hiyo ni aibu kubwa kwa mtu yeyote
 
Huharibu ujasiri wako… kiburi chako…. ego yako!
 
Hata kama una bahati ya kuwa na mwanamke ambaye - kwa sababu ya dini na maadili - huamua kukuvumilia na bado anakaa nawe.
Unapaswa kujua kuwa HUWEZI kupata uaminifu kamili au heshima kutoka kwake
 
Hata ikiwa hafanyi yoyote ya hiyo, kila wakati utashangaa ikiwa anapata kuridhika kijinsia kutoka mahali pengine 
 
Haya yote yametokea kwangu na yamenifanya nihisi mimi sio mkamilifu mpaka nilipofanya kitu kuhusu hali yangu. 
 
Kabla ya 2017, nilikuwa na shida mbili, zinazohusiana sana.
Uume mdogo na kumwaga mapema
 
Kwa mara ya kwanza nilidhani siyo tatizo mpaka Cynthia aliponisaliti na kuniacha.
Cynthia na mimi tulikuwa tumeivana sana kimapenzi na tulikuwa tumepanga kuoana.

Nilikuwa tayari nimeshamtambulisha kwa watu wangu wa karibu na pia niishawahi kwenda kwa wazazi wake.

Mipango na tarehe ya harusi yetu ilikuwa imekwishapangwa.
Siku moja, nilikwenda kuangalia mahali ambapo harusi yetu ingefanyika katika ukumbi wa Pallot Katoliki, Arusha.
 
Kama vile nilikuwa naondoka, nilipata mshtuko mkubwa katika maisha yangu,
Nilimuona mchumba wangu Cynthia akitoka na mwanaume hotelini mahali ambapo nilitoka kufanya mipango ya harusi yetu.

Kwa haraka nikajificha ili asinione.
                                                                                                                Sikuamini nilichokiona na nilihitaji kuthibitisha.
Nilituliza na kuamua kuangalia simu yake wakati wa usiku alipokuwa amelala.
 
Karibu saa 9 usiku, nikachukua simu yake, nikaenda moja kwa moja kwa whatsapp yake na nikapata
 
mshtuko mwingine kwa maisha yangu.
Nilichukua picha ya skrini na kuipeleka haraka kwa simu yangu.
Hii ndio
Wakati nilimwambia juu yake asubuhi, badala ya kuomba msamaha,
Nilishangaa sana, alijitetea na kuniambia niende nikajirekebishe na niache kumlaumu kwa shida zangu.
Hiyo ilisababisha mwisho wa uhusiano wetu wa miaka nne.
 
Tangu wakati huo, niliapa kutafuta suluhisho la tatizo langu.
 

Nani anataka maisha haya ya aibu?


Sio mimi. najua hautaki hii pia.
Ndio, kuna vidonge vingi vya mimea vinatangazwa kila mahali
Wengi ni bandia na ni asilimia tano tu hufanya kazi
 
Nilishawahi kujaribu nyingi kati ya hizo.
Kando, nyingi kati ya hizo ni hatari na kawaida husababisha madhara zaidi ya faida. Hakuna sababu ya kuweka afya yako katika hatari.   Lakini habari nzuri ni…

Hutakiwi kuteseka tena!
 
Baada ya kutelekezwa na wanawake wawili kwa kuwa na uume mdogo na kutoweza kwangu kukaa zaidi ya dakika 2 kitandani,
Niliamua kufanya kitu ili kutatua shida
 
Suluhisho ambalo limesaidia maisha yangu
 
Mwishowe Mungu alijibu maombi yangu wakati nilikuwa naingia kwenye rafiki yangu wa zamani wa kitoto, kwenye harusi nyingine ya marafiki huko Bagamoyo
 
Kwa hiyo, nilipata ujasiri, na kumuambia tatizo linalonikabili, ambalo nililifanya siri kwa muda mrefu.
 
Alinijulisha suluhisho la PROVEN, SAFE na SIMBA ambalo lilinisaidia kuongeza saizi yangu ya uume kutoka inchi 3.7 hadi inchi 6.4 katika wiki 3 tu na suluhisho lingine ambalo hunisaidia kukaa zaidi ya dakika 28 kitandani
 
Ili kukata hadithi ndefu fupi ...
"Hapa kuna mafuta ya uume ambayo yamenisaidia kuongeza saizi ya uume wangu .... Na pia imesaidia zaidi ya watanzania 1,200 kuongeza saizi yao ya uume"
 
Upanuaji wa Mafuta ya uume (Nyeusi MK II)

"Ni 101% inafanya kazi" ... kama rafiki yangu wa karibu sana
alisema baada ya kuitumia ...

Chini ya wiki 3 baada ya kuanza kutumia Black MK II
Iliongezeka urefu wa uume wangu kutoka inchi 3.7 hadi mshangao inchi 6.4 !!
Niamini; Nilipima mara nyingi kuhakikisha kuwa ni kweli
Kwa ujumla ni salama. Inatumika sana katika nchi zilizoendelea kama vile Merika, Uingereza na kwingineko.
Sio tu iliyopendekezwa sana, pia hutumika kama njia bora ya kukuza uume kwa urefu na unene.
 
Ni nini kinachofanya haya mafuta ya Black MK II Increase kuwa na ufanisi sana?
 
Mafuta ya Black MK II Increase yanashauriwa na mamia ya wataalamu wa afya ya wanaume kwa sababu yamethibitishwa kuongeza au kukuza uume kwa zaidi ya asilimia 30.
 
Kutumia mafuta ya Black MK II Increase inasaidia kukuza uume kwa zaidi ya sentimita 2-3 hatua kwa hatua, inaongeza ubora wa mbegu za kiume na wingi. Utaweza kumridhisha mwanamke wako wakati wa kujamiiana kwa sababu ya uume imara na mkubwa.
 
Ili kupata matokeo mazuri ya mafuta ya Black MK II, unachotakiwa kufanya kila usiku, chua uume na kende kwa kutumia mafuta ya kukuzia, ruhusu yafyonzwe na ngozi, na baadae utaanza kuhisi kuongezeka urefu na unene wa uume wako.  
 
Ushuhuda kutoka kwa watu
Kuongezeka kwa Mafuta Nyeusi ya MK hufanywa kutoka kwa mimea asili ya 100%, na haina madhara, ni salama na kwa matumizi ya nje tu.
Ni rahisi kutumia na utashangaa kupata matokeo mazuri kama mimi na watu wengine wengi
Chupa ya mafuta nyeusi ya kuongeza MK ni Tsh 65,000 tu
Badala ya Tsh 85,000 
Ofa mwisho tarehe
 Chupa mbili za Black MK II Increase ni Tsh 100,000 tuu Badala ya Tsh 170,000
Ofa mwisho tarehe
Tafadhali kumbuka kuwa kuna mafuta mengi ya bandia ya MK huko nje ambayo inaweza kuwa na madhara. Tunakushauri ununue asili tu
 
Hapa kuna bidhaa nyingine nzuri ambayo hunisaidia kuishia zaidi ya dakika 28 na zaidi kitandani.

Mafuta ya Samsu Super

Mafuta safi ya Samsu ni dawa ya mitishamba kwa wanaume ambao hawawezi kukaa kitandani kwa muda mrefu.
 
Ni mafuta ya kioevu ambayo husaidia kupunguza usikivu wa mishipa ya uume kuondoa shida ya kumwaga mapema na kukuza nguvu yako ya ngono
 

 

    Jinsi ya kutumia Mafuta ya Samsu Super 
  • Chupa moja inaweza kudumu hadi mara kumi na nne.
  • Weka karibu matone 4 juu ya kichwa cha uume.
  • Unaweza kuisambaza kuzunguka sehemu zingine za uume lakini sio kwa testicles
  • Ruhusu ikae kwa dakika 20-30 kabla ya hatua kwa matokeo bora. Unaweza kuiosha baada ya dakika 15.
  • Kuosha hakutapunguza ufanisi.
  • Bidhaa hiyo ni ya matumizi ya nje tu
 Mbali na hisia ya pambo (ambayo huacha baada ya kuosha), hakuna athari ya upande kutoka kwa matumizi ya bidhaa.
 Chupa moja ya mafuta ya Samsu ni Tsh 55,000 tuu Badala ya Tsh 75,000
Ofa mwisho tarehe
Chupa mbili za mafuta mazuri ya Samsu ni Tsh 85,000 tuu
Badala ya Tsh 100,000
Ofa mwisho tarehe 

Ningependa kupata ukaguzi wako kama
mmoja wa wateja hawa wenye furaha
 Zingatia: Kuwa makini kupata mafuta halisi ya MK II Increase na mafuta ya Samsu.  Wauzaji wengi watakupa bidhaa bandia na kwa bei rahisi ambapo itapelekea kukuongezea matatizo.
 
Kwa hivyo ikiwa unataka mafuta ya kudumu, salama na yaliyothibitishwa ili kuongeza ukubwa wa uume wako na kukufanya uwe wa mwisho kitandani, tafadhali nenda kwa kifurushi cha mapacha.
 
SET A:
 Chupa moja ya mafuta ya Black MK II Increase na chupa moja ya mafuta ya Samsu=Tsh 100,000 Badala ya Tsh 170,000
Ofa mwisho tarehe 
SET B:
Chupa mbili za mafuta ya Black MK II Increase na Chupa mbili za mafuta ya Samsu super=Tsh 150,000 badala ya Tsh 340,000
 Ofa mwisho tarehe 
 Muhtasari:  
Chupa moja ya mafuta ya Samsu ni Tsh55,000, Na kwa chupa 2 ni Tsh 85,000    
Chupa 1 ya mafuta ya MK II ni Tsh 65,000 na chupa 2 ni Tsh 100,000  
Set A(Chupa 1 ya Mafuta ya MK II na chupa 1 ya Mafuta ya Samsu ni Tsh 100,000)  
Pia set B (Chupa 2 za mafuta ya MK II na chupa 2 za mafuata ya Samsu ni Tsh 150,000)
 
 
 Jinsi ya kuagiza
Unaweza kuagiza na kulipa baada ya kupata huduma. Hakuna malipo yoyote ya kuletewa bidhaa.
Kuletewa ni bure.
KUMBUKA MUHIMU: Tafadhali usifanye agizo ikiwa hauna pesa ya kulipa au hautapatikana ili kuikusanya katika siku za 3 au chini
Ujumbe muhimu: Ikiwa hauko tayari kulipia bidhaa, usiamuru. Bidhaa hii ni ya Wanunuzi Mbaya.
 
Ili kuifanya iwe sawa kwako, baada ya kuagiza, wakala wetu atakuletea eneo lako, chukua na ulipe.
 
Tunatoa popote ndani ya Tanzania na hakuna gharama ya usafirishaji. Na wanalipa baada ya kupata bidhaa.
 
Baada ya kupokea amri yako, wakala wetu atawasiliana nawe kupanga jinsi ya kutuma bidhaa.
 
Kumbuka: Bidhaa itahifadhiwa vizuri na hakuna mtu atakayejua kile kilicho ndani, hata hata wakala wetu. Habari nyingine itawekwa siri na asilimia mia.
Jaza kujaza maelezo yako sahihi katika fomu hapa chini ili kuweka amri yako
 Kupokea bidhaa inaweza kuchukua kati ya masaa 24 mpaka 72 kutegemea na mahali ulipo.
Copyright © All Rights Reserved 

This is the bottom slider area. You can edit this text and also insert any element here. This is a good place if you want to put an opt-in form or a scarcity countdown.